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TANGAZO
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA MAOMBI YA USAJILI WA AWALI KWA
WANAOTARAJIA KUANZA MAFUNZO YA UTARAJALI (INTERNISHIP) MWEZI
APRILI 2023
Baraza la Wataalam wa Maabara linachukua nafasi hii kuwajulisha Wataalam wote
waliohitimu shahada ya Sayansi ya Maabara za Afya kuwa dirisha la maombi ya
usajili wa awali limefunguliwa leo Tarehe 01.03.2023

Wahitimu wote wa Shahada ya Sayansi ya Maabara za Afya ya Binadamu
(Medical/Health Laboratory Sciences) ambao bado hawajafanya mafunzo ya
vitendo (utarajali) na wanaotarajia kuanza mafunzo haya mwezi Aprili 2023
wanatakiwa kufanya maombi ya usajili wa awali kwenye mfumo wa hprs.moh.go.tz
ili kuwawezesha kufanya maombi ya utarajali pindi dirisha litakapofunguliwa.

Vile vile wataalam ambao walishafanya mitihani ya usajili lakini hawajafanya
maombi ya usajili wa kudumu wanasisitizwa kufanya maombi ya usajili wa
kudumu kabla dirisha halijafungwa ili kuepuka changamoto za kubadilika kwa
mahitaji ya mfumo wa HPRS kama iliyoelelezwa kwenye matangazo yaliyopita.

Wataalam wote ambao hawajafanya mitihani ya usajili au walifeli, ambao waliopata
usajili wa awali nje ya mfumo wa HPRS wanasisitizwa kutuma taarifa zao ili
kuingizwa kwenye hprs.moh.go.tz il kuwawezesha kufanya maombi ya mitihani ya
usajili pindi dirisha likifunguliwa.

Mwisho wa Maombi haya ni Tarehe 12.03.2023
Baraza Halitahusika na usumbufu utakaojitokeza baada ya Dirisha kufungwa

Upatapo tangazo hili mtaarifu na mwenzako.




